Đóng
Giới thiệu về
Hunmed

Hunmed là một công ty phân phối dược phẩm hàng đầu tại Việt Nam, luôn là đối tác tin cậy của các hãng dược phẩm hàng đầu trong nước và trên thế giới, mang đến những giải pháp chăm sóc sức khoẻ chất lượng, uy tín và tin cậy cho người bệnh.

Xem thêm

Sản phẩm

Bioamicus Vitamin D3

Thành phần: Mỗi giọt (tương ứng 0,028ml) chứa: Vitamin D3 (Cholecalciferol) 400IU, chất béo trung tính chuỗi trung bình (medium chain triglyceride…
Xem thêm

Men vi sinh BioAmicus Complete

I. Thành phần: • Mỗi liều ~ 5 giọt chứa 1 tỷ lợi khuẩn thuộc 10 chủng sau: 1. Lactobacilus Johnsonii 5467 2. Lactobacilus Plantarum 1096 3.…
Xem thêm
Miếng ngậm giảm ốn nghén Vinger 6 giúp bà bầu hết nghén ăn ngon, cho con đủ chất

Vinger-6 ODF

Xem thêm về sản phẩm Thành phần: Vitamin B6 (Pyridoxine Hydrochloride), Chiết xuất gừng (Ginger Oleoresin) Phụ liệu: Chất tạo vị (Stevioside,…
Xem thêm

Quincef

Chỉ Định Thuốc được chỉ định điều trị những nhiễm khuẩn do vi khuẩn nhạy cảm gây ra: – Đường hô hấp trên: viêm tai giữa,…
Xem thêm

Pharnanca

THÀNH PHẦN Hoạt chất chiết xuất từ Bạch thược(400mg) Đan sâm(400mg) Bạch mao căn(400mg) Bản lam căn(300mg) Hoắc hương(300mg) Sài…
Xem thêm

G2-Traveling ODF

Thành phần: Chiết xuất hồng sâm, Chiết xuất cúc la mã, Chiết xuất gừng Phụ liệu: Chất tạo ngọt (Xylitol, Sucrose ester, Stevioside,…
Xem thêm

Flavital

Flavital Thành phần Thỏ ty tử – Semen Cuscutae sinensis(25mg), Dây đau xương – Caulis tinospotae Tomentosae(25mg), Đỗ trọng – Cortex…
Xem thêm

Baclosal

BACLOSAL Viên nén 10mg Thành phần: Mỗi viên nén chứa: Hoạt chất: : Baclofen 10mg Tá dược: Lactose monohydrat (60,00mg), tinh bột khoai tây…
Xem thêm

AU DHT

  Thành phần ⦁ Paracetamol: 150 mg ⦁ Clorpheniramin maleat: 1mg ⦁ Tá dược vừa đủ: 7,5ml (Propylen glycol, glycerin, natri citrat, acid citric,…
Xem thêm

Agerhinin

  Về tính chất: Thuốc xịt mũi Agerhinin 15 ml có chứa thành phần hoạt chất chính được ký hiệu là bột Sp3, đây là thành phần…
Xem thêm

Tin tức

CẨM NANG SỨC KHỎE

ĐỐI TÁC

Liên hệ